ถาม : ดาบพิฆาตอสูร เข้าฉาย เมเจอร์ เอสเอฟ วันไหน ?
ตอบ : ต้อนรับความยิ่งใหญ่ต้นปี! เปิดเผยวันฉาย เวิลด์ทัวร์พิเศษ สำหรับ Demon Slayer: to the Hashira Training หรือ ดาบพิฆาตอสูร : ปาฏิหาริย์แห่งสายสัมพันธ์ สู่การสั่งสอนของเสาหลัก เวิลด์ทัวร์ครั้งนี้ จะมีการฉายขึ้นโรงภาพยนตร์ของ “ภาคหมู่บ้านช่างตีดาบ” ตอนที่ 11 และตอนที่ 1 ของ “ภาคการสั่งสอนของเสาหลัก”
**พบกันที่ เอสเอฟ ซีเนม่า และ เมเจอร์ ซีนีเพล็กส์ ในวันที่ 29 กุมภาพันธ์ 2567
ขอบคุณภาพ ข้อมูล SF Cinema, Major Group
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/01/415919967_753386700152471_9018074932865406001_n-601x600.jpg?resize=601%2C600&ssl=1)