พ่อบีม แม่ออย จูงมือ น้องพีร์ น้องธีร์ ร่วมงานเปิดตัว โคเวย์ WOW Campaign ที่สยามพารากอน เมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2567 โดยแชร์ความประทับใจที่มีต่อแบรนด์โคเวย์ มั่นใจในมาตรฐาน พร้อมทั้งให้สัมภาษณ์สื่อมวลชน
แต่งานนี้ สิ่งที่แฟนคลับให้ความสนใจและโฟกัส คือ ความน่ารักของลูกชายฝาแฝดของพ่อบีม แม่ออย อย่าง น้องพีร์ น้องธีร์ ที่สาดความน่ารัก น่าเอ็นดูแบบเต็ม ๆ มีค่า นิวส์ เลยรวบรวมรูปเบื้องหลังมาฝากแฟน ๆ กันค่ะ
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_18-1-800x533.jpg?resize=800%2C533&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_3-800x533.jpg?resize=800%2C533&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_6-800x534.jpg?resize=800%2C534&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_5-1-800x534.jpg?resize=800%2C534&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_13-1-800x534.jpg?resize=800%2C534&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_1-800x533.jpg?resize=800%2C533&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/COWAY-WOW_9-800x533.jpg?resize=800%2C533&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/vlcsnap-2024-03-01-19h57m03s424_0-1-800x450.png?resize=800%2C450&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/สัม.00_37_54_04.Still002_0-1-800x450.jpg?resize=800%2C450&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/สัม.00_38_21_24.Still001_0-1-800x450.jpg?resize=800%2C450&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/03/สัม.00_38_22_11.Still003_0-1-800x450.jpg?resize=800%2C450&ssl=1)