ชาวด้อมใจฟู เตรียมตัวให้พร้อม! ต้อนรับ พี่จอง คัลแลน มาสยามสแควร์ เรียกได้ว่าเป็นครั้งแรก!! ของ 2 หนุ่ม ที่จะแวะมาเจอทุกคนที่งาน La Roche-Posay Effaclar Duo+M ไม่มีกิจกรรมบนเวที แต่ชาวด้อมใจฟู สามารถมาให้กำลังใจบริเวณรอบงานได้ค่ะ งานนี้ไม่ต้องทำอะไร แค่เตรียมใจให้ฟู แล้วมาให้กำลังใจคัลแลนกับพี่จองกันเยอะ ๆ
อ่านเพิ่มเติม >> ประวัติ คัลแลน HateBerry
อ่านเพิ่มเติม >> ปักหมุด 10 อุทยานแห่งชาติ เที่ยวตามรอย คัลแลน พี่จอง
**วันอาทิตย์ที่ 28 ม.ค. 67 เวลา 15.00 น. เป็นต้นไป ที่ BLOCK I สยามสแควร์
ขอบคุณข้อมูล รูปภาพ La Roche-Posay
![](https://i0.wp.com/media.mekhanews.com/2024/01/422825274_797190315785132_8494605767582780508_n-600x600.jpg?resize=600%2C600&ssl=1)